FJ-411/100B
FJ-411/100B
Four Pole Distribution Blocks ขนาดกระแส 100 แอมป์
ผู้ผลิต / Manufacturer BLOXCONNECT · ( 793 view )
ราคา / Price
464.00 บาท.
สถานะสินค้า / Status
สอบถามสินค้าโทร. 063-080-9008.
จำนวน / Quantity
บริการส่งสินค้าฟรีทั่วไทย
สินค้ารับประกัน 1 ปี
เป็นไปตามเงื่อนไขของบริษัทฯ
การชำระเงิน
ชำระเงินแบบเครดิตสำหรับลูกค้าองค์กร
ติดต่อสะดวกทุกช่องทาง
@KUPLUS
: kuplus2011@gmail.com
Details
Distribution Block 4P 100A FJ-411/100B
MATERIAL
  • Housing: PA66/V-0
  • Screw: zinc-coated steel
  • Conductor: Nickel-coated brass
SIZE
  • Dimensions: 90×100×50 mm
  • Intensity: 100A
  • Input: 10–25 mm²
  • Outputs: 4×1.5–4 mm², 5×2.5–6 mm²