DRP024V960W3BN
DRP024V960W3BN
CliQ II DIN Rail Power Supply 24V/40A, 960W
ผู้ผลิต / Manufacturer Delta · ( 606 view )
ราคา / Price
9,278.00 บาท.
สถานะสินค้า / Status
สอบถามสินค้าโทร. 063-080-9008.
จำนวน / Quantity
บริการส่งสินค้าฟรีทั่วไทย
สินค้ารับประกัน 1 ปี
เป็นไปตามเงื่อนไขของบริษัทฯ
การชำระเงิน
ชำระเงินแบบเครดิตสำหรับลูกค้าองค์กร
ติดต่อสะดวกทุกช่องทาง
@KUPLUS
: kuplus2011@gmail.com
Details
Highlights & Features
  • Universal AC input voltage: 3 x 320Vac-600Vac (3-Phase) or 2 x 380Vac-600Vac (2-Phase)
  • Power Boost of 150% for 5 seconds